Suzuki RMZ250 จักรยานยนต์วิบาก กับการแข่งขัน FMSCT2018
การแข่งขันในรายการนี้นั้น ทางSuzuki ได้ทำการส่งนักแข่งป้ายแดงฟอร์มจัด จากแดนอาทิตย์อุทัย Ryota Baba สังกัดทีม Suzuki SRM Mountain Raider จะได้เข้าแข่งขันในรุ่น MX2-A และรถที่เขาใช้ในการแข่งขันรายการนี้ก็จะเป็นรุ่นไหนไปไม่ได้นอกจากเจ้า Suzuki RMZ250 เจ้าแห่งรถจักรยานยนต์วิบากที่ครองใจแฟนๆ ของเรานั่นเอง
โดยในวันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2561 นี้เวลา 14.00น. มีนัดกันที่ สนาม ออนซอนไบค์ปาร์ค จังหวัดอุบลราชธานี มาร่วมส่งแรงใจให้กับ Suzuki RMZ250 และ Ryota Baba คว้าแชมป์ รายการนี้ด้วยกันนะคะ
————————————————————————————
ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
SUZUKI CALL CENTER 02-533-1170
WEBSITE : HTTP://WWW.THAISUZUKI.CO.TH/
“นักแข่งสุดหล่อ”
RYOTA BABA พร้อมแล้วสำหรับการแข่งขันรายการนี้
![](http://www.suzukimotosales.co.th/wp-content/uploads/2018/03/22281893_2077008218992260_3227006575816220357_n.jpg)
![](http://www.suzukimotosales.co.th/wp-content/uploads/2018/03/29570476_1845878082113519_1577772695622963162_n.jpg)