ซูซูกิ มอบโชครถจักรยานยนต์ “เล็ทส์” ออโตเมติกแห่งความหรูหรา…มีสไตล์ให้กับ แฟนคลับ บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน ที่ผ่านมา บริษัท ไทยซูซูกิมอเตอร์ จำกัด ได้จัดกิจกรรมร่วมกับสโมสร บีจี ปทุม ยูไนเต็ด มอบโชครถจักรยานยนต์ ซูซูกิ “เล็ทส์” รถออโตเมติกแห่งความหรูหรา…มีสไตล์ จำนวน 4 คัน ให้กับผู้โชคดี โดยได้รับเกียรติจาก คุณอิทธิพัทธ์ สะพะพันธุ์ ผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายโฆษณาประชาสัมพันธ์ บริษัท ไทยซูซูกิมอเตอร์ จำกัด เป็นผู้จับฉลากมอบรางวัลให้กับผู้โชคดี โดยแบ่งเป็นรางวัลจากผู้ที่ซื้อบัตรเข้าชมทั่วไปจำนวน 3 รางวัล ซึ่งมีรายชื่อผู้โชคดีดังนี้ คุณธนชนก เพชรงภิวงศ์, คุณพูนสิน ศิริโสม, คุณชวัลวิทย์ เพ็ชรนิล และผู้ที่ซื้อตั๋วรายปีอีก 1 รางวัล ผู้โชคดีได้แก่ คุณวิษณุ แก้วทองนาค โดยการจับในครั้งนี้ได้มีขึ้นในการแข่งขันระหว่าง บีจี ปทุม ยูไนเต็ด เปิดรังต้อนรับ อาร์มี่ ยูไนเต็ด ที่ผ่านมา
สนใจติดต่อสอบถามข้อมูลผลิตภัณฑ์และสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
Suzuki Callcenter : 02-533-1170
Facebook Page : Suzuki Society
![](http://i3.wp.com/thaisuzuki.co.th/wp-content/uploads/2019/10/71271286_10157806262504974_574117057369473024_n-1.jpg)
![](http://i3.wp.com/thaisuzuki.co.th/wp-content/uploads/2019/10/72099722_10157806265309974_6635038110776295424_n.jpg)