ซูซูกิ มอบรถจักรยานยนต์ “ซูซูกิ สกายไดร์ฟ 125” เพื่อสนับสนุนการออกร้านพฤกษากาชาด
![](http://www.suzukimotosales.co.th/wp-content/uploads/2019/11/f.jpg)
สำหรับงานกาชาดประจำปี 2562 ทางบริษัท ไทยซูซูกิมอเตอร์ จำกัด ได้มอบรถจักรยานยนต์ ซูซูกิ สกายไดร์ฟ 125 เพื่อสนับสนุนการออกร้านพฤกษากาชาด โดยคุณเลิศศักดิ์ นววิมาน กรรมการบริหาร บริษัท ไทยซูซูกิมอเตอร์ จำกัด ได้ให้เกียรติเป็นผู้มอบ รถจักรยานยนต์ ซูซูกิ สกายไดร์ฟ 125 จำนวน 1 คัน โดยมีศาสตราจารย์กิตติคุณ นายแพทย์ดำรง เหรียญประยูร พร้อมด้วยคุณกิตติธัช กลิ่นลอย ผู้ช่วยผู้อำนวยการ สำนักงานอาสากาชาด และคุณมณี ชื่นประดิษฐ์ อุปนายกสโมสรอาสากาชาด เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานอาสากาชาด เมื่อวันที่ 7 พฤศจิกายน ที่ผ่านมา